JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
KURUGENZI YA MAWASILIANO YA RAIS, IKULU

Dar es Salaam
12 Juni, 2026

YAH: UTEUZI

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan,
amefanya uteuzi wa viongozi. Kwa mujibu wa taarifa iliyotolewa na Katibu Mkuu
Kiongozi Balozi Dkt. Moses Kusiluka, walioteuliwa ni kama ifuatavyo:-

(i) Dkt. John Antony Jingu ameteuliwa kuwa Mtendaji Mkuu wa Mahakama ya

Tanzania. Dkt. Jingu anachukua nafasi ya Prof. Elisante Ole Gabriel ambaye
amestaafu; na

(if) Bw. Francis Petro Mossongo ameteuliwa kuwa Karani wa Baraza la
Mawagziri.

Aidha, uapisho wa Mtendaji Mkuu wa Mahakama mteule utafanyika kwa tarehe
itakayopangwa baadaye.
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Bakari S. Machumu
Mkurugenzi wa Mawasiliano ya Rais, Ikulu
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